Tháng 11 lại về trong không khí hân hoan của cả nước hướng về ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11, ngày mà cả xã hội với tấm lòng trân trọng, tôn vinh, ghi nhận công lao cao cả của các Nhà giáo đối với xã hội . Sáng nay 19/11, thay mặt UBND quận Đống Đa
đã đến chúc mừng Thày – Trò trường THCS Lý Thường Kiệt.
Trong lời phát biểu của bà Đinh Thị Lan Hương là những ghi nhận những đóng góp của đội ngũ nhà giáo trường THCS Lý Thường Kiệt đối với sự nghiệp giáo dục. Qua đó để tăng thêm niềm vinh dự, tự hào,niềm tin vào mục tiêu, lý tưởng của các thầy cô giáo nhà trường.
Bài phát biểu của các cấp lãnh đạo đã thể hiện sự quan tâm của chính quyền đối với sự nghiệp giáo dục, là sự động viên tinh thần với đội ngũ giáo viên nhà trường.
Thay mặt ban lãnh đạo và toàn thể giáo viên nhà trường, cô giáo hiệu trưởng Phan Thị Chân Lý đã cảm ơn sự quan tâm của các cấp lãnh đạo và hứa phát huy hơn nữa truyền thống hiếu học của nhà trường, quyết tâm xây dựng tập thể sư phạm vững mạnh, không ngừng phát triển lên một tầm cao mới!
- DANH SÁCH HỌC SINH LỚP 6 TRÚNG TUYỂN VÀO TRƯỜNG THCS LÝ THƯỜNG KIỆT NĂM HỌC 2024 – 2025
- THÔNG BÁO TUYỂN SINH LỚP 6 TRỰC TIẾP NĂM HỌC 2024 – 2025
- THI ĐẤU CÁC MÔN THỂ THAO HÈ THÀNH PHỐ HÀ NỘI NĂM 2024
- HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ TUYỂN SINH LỚP 6 TRỰC TUYẾN NĂM HỌC 2024 – 2025
- VINH DANH HỌC SINH ĐỖ CHUYÊN TRONG KÌ THI VÀO 10 NĂM 2023 – 2024
- HƯỚNG DẪN CÔNG TÁC TUYỂN SINH TRỰC TUYẾN NĂM HỌC 2024 – 2025
- LỄ TRI ÂN THẦY CÔ VÀ CHIA TAY HỌC SINH LỚP 9
- THÔNG BÁO TUYỂN SINH NĂM HỌC 2024 – 2025