Do điều kiện khách quan không cho phép tổ chức các hoạt động Chào mừng Kỷ niệm 80 năm Ngày thành lập Đội TNTP Hồ Chí Minh, Liên đội trường THCS Lý Thường Kiệt rất vui mừng đón nhận sự quan tâm, động viên của Quận Đoàn Đống Đa và Chi đoàn phường Văn Miếu. Đối với các em học sinh thì được tham gia các Cuộc thi trực tuyến, đó là cuộc thi vẽ tranh tuyên truyền về 80 năm Ngày thành lập Đội, tuyên truyền về Bầu cử và thi video clip tuyên truyền, giới thiệu các khu di tích lịch sử trên địa bàn Quận Đống Đa. Sau đây, là những khoảnh khắc được ghi lại để nhớ mãi về Ngày đặc biệt này!
- DANH SÁCH HỌC SINH LỚP 6 TRÚNG TUYỂN VÀO TRƯỜNG THCS LÝ THƯỜNG KIỆT NĂM HỌC 2024 – 2025
- THÔNG BÁO TUYỂN SINH LỚP 6 TRỰC TIẾP NĂM HỌC 2024 – 2025
- THI ĐẤU CÁC MÔN THỂ THAO HÈ THÀNH PHỐ HÀ NỘI NĂM 2024
- HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ TUYỂN SINH LỚP 6 TRỰC TUYẾN NĂM HỌC 2024 – 2025
- VINH DANH HỌC SINH ĐỖ CHUYÊN TRONG KÌ THI VÀO 10 NĂM 2023 – 2024
- HƯỚNG DẪN CÔNG TÁC TUYỂN SINH TRỰC TUYẾN NĂM HỌC 2024 – 2025
- LỄ TRI ÂN THẦY CÔ VÀ CHIA TAY HỌC SINH LỚP 9
- THÔNG BÁO TUYỂN SINH NĂM HỌC 2024 – 2025