Chiều 26/7, cô và trò trường Trung học cơ sở Lý Thường Kiệt đã tham dự lễ
dâng hương và cầu siêu tưởng niệm các anh hùng liệt sĩ tại Nhà bia liệt sĩ chùa Phổ Giác, phường Văn Miếu, quận Đống Đa, thành phố Hà Nội nhân kỷ niệm 73 năm Ngày Thương binh liệt sĩ (27/07/1947 – 27/07/2020).
Tại buổi lễ, cô và trò đã thực hiện nghi thức dâng hương, dâng hoa thể hiện lòng biết ơn và nguyện cầu cho anh linh những người con đã anh dũng hy sinh vì độc lập, tự do của dân tộc, vì nghĩa vụ quốc tế cao cả được siêu thoát, mong cho anh linh các anh hùng liệt sỹ được an lành.
Tập thể CB-GV-NV và các con HS trường Trung học cơ sở Lý Thường Kiệt nguyện thi đua công tác, học tập tốt, lao động tốt, phấn đấu lập thành tích chào mừng Đại hội Đảng bộ quận Đống Đa lần thứ XXVIII, Đại hội Đảng bộ thành phố Hà Nội lần thứ XVII và Đại hội Đảng toàn quốc lần thứ XIII; kế thừa xứng đáng sự nghiệp cách mạng vẻ vang mà các anh hùng liệt sĩ đã chuyển giao.
- DANH SÁCH HỌC SINH LỚP 6 TRÚNG TUYỂN VÀO TRƯỜNG THCS LÝ THƯỜNG KIỆT NĂM HỌC 2024 – 2025
- THÔNG BÁO TUYỂN SINH LỚP 6 TRỰC TIẾP NĂM HỌC 2024 – 2025
- THI ĐẤU CÁC MÔN THỂ THAO HÈ THÀNH PHỐ HÀ NỘI NĂM 2024
- HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ TUYỂN SINH LỚP 6 TRỰC TUYẾN NĂM HỌC 2024 – 2025
- VINH DANH HỌC SINH ĐỖ CHUYÊN TRONG KÌ THI VÀO 10 NĂM 2023 – 2024
- HƯỚNG DẪN CÔNG TÁC TUYỂN SINH TRỰC TUYẾN NĂM HỌC 2024 – 2025
- LỄ TRI ÂN THẦY CÔ VÀ CHIA TAY HỌC SINH LỚP 9
- THÔNG BÁO TUYỂN SINH NĂM HỌC 2024 – 2025