Sáng ngày 25 tháng 12 năm 2022, nhận lời mời của cựu tuyển thủ Đỗ Thị Ngọc Châm, người sáng lập CLB CFF – Trung tâm bóng đá cộng đồng, đội tuyển bóng đá U15 trường THCS Lý Thường Kiệt đã tham gia các trận giao hữu với các đội tuyển của CFF tại mùa giải “CFF CUP MÙA XUÂN – LẦN THỨ III” được tổ chức trên sân 101 Xuân La, quận Tây Hồ.
Đến với sân bóng, đội bóng của nhà trường được thỏa sức đam mê với sân cỏ và được thưởng thức những trận đấu đỉnh cao giữa các đội tuyển tiêu biểu của CFF từ lứa tuổi U7-9-11-13-15 đến từ các CLB CFF của các quận, huyện trong thành phố Hà Nội.
Trải qua 4 trận, đội tuyển của trường THCS Lý Thường Kiệt đã thi đấu hết mình với tinh thần học hỏi, giao lưu, giành tấm HCB lứa tuổi U15. Bên cạnh đó, thủ môn Đào Nguyễn Mạnh Hải cũng vinh dự được nhận giải Thủ môn xuất sắc nhất lứa tuổi U15.
Kết quả này cũng là sự động viên đối với đội tuyển của nhà trường để các cầu thủ có thêm quyết tâm tập luyện và thi đấu đạt thành tích cao nhất tại mùa giải quận Đống Đa trong thời gian tới.Chúc các cầu thủ luôn giữ được sức khỏe ổn định để học tập thật tốt và tham gia mùa giải đạt thành tích như mong đợi!
- DANH SÁCH HỌC SINH LỚP 6 TRÚNG TUYỂN VÀO TRƯỜNG THCS LÝ THƯỜNG KIỆT NĂM HỌC 2024 – 2025
- THÔNG BÁO TUYỂN SINH LỚP 6 TRỰC TIẾP NĂM HỌC 2024 – 2025
- THI ĐẤU CÁC MÔN THỂ THAO HÈ THÀNH PHỐ HÀ NỘI NĂM 2024
- HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ TUYỂN SINH LỚP 6 TRỰC TUYẾN NĂM HỌC 2024 – 2025
- VINH DANH HỌC SINH ĐỖ CHUYÊN TRONG KÌ THI VÀO 10 NĂM 2023 – 2024
- HƯỚNG DẪN CÔNG TÁC TUYỂN SINH TRỰC TUYẾN NĂM HỌC 2024 – 2025
- LỄ TRI ÂN THẦY CÔ VÀ CHIA TAY HỌC SINH LỚP 9
- THÔNG BÁO TUYỂN SINH NĂM HỌC 2024 – 2025