Sáng nay, thứ 6 ngày 14/10/2022, Ban giám hiệu nhà trường đã có buổi gặp mặt và động viên các em học sinh tham dự kỳ thi HSG lớp 9 năm học 2022- 2023. Kỳ thi năm nay có 56 học sinh tham dự thuộc các môn thi: Toán học, Ngữ văn, Tiếng Anh, Sinh học, Vật lí, Địa lí, Lịch sử, GDCD và Hoá học.
Trong buổi gặp mặt, có sự tham gia của cô giáo Vũ Thị Thuý Hằng – Phó hiệu trưởng cùng các thầy cô là lãnh đội. Cô PHT đã động viên, chia sẻ những bí quyết, kinh nghiệm hết sức bổ ích giúp các em học sinh có tâm thế phấn khởi và hào hứng, sẵn sàng bước vào cuộc thi trí tuệ.
Kì thi cấp Quận là cơ hội tốt để các con khối 9 trải nghiệm và cọ sát để sau đó sẽ quyết tâm chinh phục các kì thi tiếp theo. Chúc cho đội tuyển HSG khối 9 sẽ gặt hái được những thành công tốt đẹp và mang về những thành tích góp thêm vào bảng vàng danh dự của học sinh trường THCS Lý Thường Kiệt.
🌐Website: https://thcslythuongkiet-hanoi.edu.vn
📲Fanpage: facebook.com/lythuongkiet.thcs.dd.hn
- DANH SÁCH HỌC SINH LỚP 6 TRÚNG TUYỂN VÀO TRƯỜNG THCS LÝ THƯỜNG KIỆT NĂM HỌC 2024 – 2025
- THÔNG BÁO TUYỂN SINH LỚP 6 TRỰC TIẾP NĂM HỌC 2024 – 2025
- THI ĐẤU CÁC MÔN THỂ THAO HÈ THÀNH PHỐ HÀ NỘI NĂM 2024
- HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ TUYỂN SINH LỚP 6 TRỰC TUYẾN NĂM HỌC 2024 – 2025
- VINH DANH HỌC SINH ĐỖ CHUYÊN TRONG KÌ THI VÀO 10 NĂM 2023 – 2024
- HƯỚNG DẪN CÔNG TÁC TUYỂN SINH TRỰC TUYẾN NĂM HỌC 2024 – 2025
- LỄ TRI ÂN THẦY CÔ VÀ CHIA TAY HỌC SINH LỚP 9
- THÔNG BÁO TUYỂN SINH NĂM HỌC 2024 – 2025