Tháng 11 đến rồi – Tháng của lòng biết ơn, tri ân tới những người thầy, người cô đáng kính, là thời điểm để những bạn học trò cũ nhớ về trường, lớp thân yêu,…
Đôi lời nhắn nhủ của lứa học trò cũ như là món quà ý nghĩa, có giá trị tinh thần to lớn là ngọn lửa sửa ấm trái tim thầy cô, món quà ấy in dấu không bao giờ phai nhạt cùng thời gian, mà luôn luôn được thầy cô nâng niu, coi trọng.
Cảm ơn các em học sinh thân yêu! Dù ngoài kia còn bao nhiêu khó khăn, vất vả nhưng ở nơi đây Trường THCS Lý Thường Kiệt sẽ luôn là mái nhà ấm áp tình thương, luôn rộng mở chờ đón các em trở về.
- DANH SÁCH HỌC SINH LỚP 6 TRÚNG TUYỂN VÀO TRƯỜNG THCS LÝ THƯỜNG KIỆT NĂM HỌC 2024 – 2025
- THÔNG BÁO TUYỂN SINH LỚP 6 TRỰC TIẾP NĂM HỌC 2024 – 2025
- THI ĐẤU CÁC MÔN THỂ THAO HÈ THÀNH PHỐ HÀ NỘI NĂM 2024
- HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ TUYỂN SINH LỚP 6 TRỰC TUYẾN NĂM HỌC 2024 – 2025
- VINH DANH HỌC SINH ĐỖ CHUYÊN TRONG KÌ THI VÀO 10 NĂM 2023 – 2024
- HƯỚNG DẪN CÔNG TÁC TUYỂN SINH TRỰC TUYẾN NĂM HỌC 2024 – 2025
- LỄ TRI ÂN THẦY CÔ VÀ CHIA TAY HỌC SINH LỚP 9
- THÔNG BÁO TUYỂN SINH NĂM HỌC 2024 – 2025